AAA…A—«—¯¶¯hien¯¶¯han—»—A...AAA
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Wellcome to you ! Bên ngoài nội thất đơn sơ, vào trong mới thấy cảnh vật nên thơ trữ tình.....

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Ký ức anh và em.........

Go down 
Tác giảThông điệp
>.<*Thanh.*.*.Hai*>.<
Leve 1
Leve 1
>.<*Thanh.*.*.Hai*>.<

Ký ức anh và em......... Empty
Bài gửiTiêu đề: Ký ức anh và em.........   Ký ức anh và em......... EmptyMon May 30, 2011 10:01 pm

một mùa hè mới, một khởi đầu mới cho một kỳ nghỉ thảnh thơi....
..hôm nay, anh dạy rất sớm,
lúc tiếng gà trống bên nhà còn chưa cất giọng, thì anh đã thức rồi...nhìn ra ngoài đường một không gian thanh vắng...
...khiến anh lại chợt nghĩ về em
..........anh đã quên em.........nhưng lúc đó hình ảnh của em lại cứ hiện về....làm cho lòng anh thêm đau nhói.....khó chịu vô cùng........
....anh sẽ cố gắng để có thể quên được em mãi mãi.........
.... vì anh rất sợ một ngày thiếu em.......anh sẽ chết mất.......
....anh sẽ sống một cuộc sống mới.......
....với một con người mới...
..và anh cũng đã tìm được cho mình những người bạn mới...
....anh nghĩ họ sẽ giúp anh quên được em...
...mãi mãi...........
Ký ức anh và em......... 12895641259465621

.........hôm nay, một ngày thật buồn đối với anh. Cả ngày hôm nay trời cứ mưa, những cơn mưa cứ tuôn rơi không ngừng, anh có cảm giác như anh đang khóc.....em có biết không.....
.
......hàng mi của anh đã ướt nhòe...nước mắt đang hòa vào trong giọt mưa......anh rất buồn....mà không biết phải làm gì......anh ước gì em trở lại....
.....một ngày chủ nhật....trôi qua thật nhanh....anh cảm nhận nó trôi qua từng ngày....giống như anh quen em cũng trôi qua thật nhanh,....
....anh không nghĩ chúng ta lại xa nhau nhanh như thế...em có biết .....ngàn lần anh không muốn xa em đâu người ơi.......!
.....thật sự trong lòng anh bây giờ rất rối bời......anh luôn nghĩ rằng anh có thể chạy thật nhanh đến bên em và ôm em thật chặt...và không bao giờ buông tay ra.....để em biết............ anh yêu em nhiều lắm...
......cũng đã 3 tháng rồi em nhỉ......3 tháng anh và em không còn nói chuyện với nhau....đối với anh....niềm hạnh phúc mỗi ngày là được nói chuyện với em...
.....mỗi đêm.....trong cái giá lạnh của con tim.....mà giờ đây em đã ra đi để anh lại một mình....Anh rất rất muốn được nói chuyện với em...em có biết không...?
......giờ thì anh cũng đã vơi đi nỗi nhớ em.....vì bên cạnh anh đã có thêm những người bạn mới...họ rất tốt với anh...em có biết không?....
...chính họ đã làm cho cảm giác anh nhớ em dần phôi phai.....và anh đã cảm nhận được giá trị của cuộc sống trong cuộc đời...
.....tình cờ anh đã quen một người bạn....có lẽ anh và bạn ấy cũng đã thân với nhau nhiều hơn rồi......anh đã cảm thấy vui hơn khi nói chuyện với bạn ấy......và vui hơn.....là mỗi khi tạm biệt thì bạn ấy luôn chúc anh mơ những ác mộng......không biết là cố tình hay chỉ là chêu vui...mà anh đã mơ ác mộng thật....1 giấc mơ có anh và em nhưng....
......cuối giấc mơ thì anh và em lại pahỉ xa nhau.....anh đã khóc, rất nhiều.....

Anh mong em luôn hạnh phúc....và anh ước người mà anh đang tìm....sẽ không giống như em, đã bỏ rơi anh ngày nào....
https://kinhvanhoa.forumvi.net

Ký ức anh và em.........
Trang 1 trong tổng số 1 trang